Govt. of India
Ministry of Rural Development
Department of Rural Development
The Mahatma Gandhi National Rural Employment Guarantee Act 15-Dec-2017 11:44:46 AM 

State : MAHARASHTRA District : BEED Block : KAIJ
S No. Panchayat Work Code Work Name Work Category Agency Name
1 JAWALBAN 1818005040/IF/1234828639 MP तुती लागवड - यंत्रणा रेशीम विभाग (श्रीकांत शिवाजी भाकरे) गट नं.146 Works on Individuals Land (Category IV) SERICULTURE
2 JAWALBAN 1818005040/IF/1234828640 MP तुती लागवड - यंत्रणा रेशीम विभाग (उमाकांत शिवाजी भाकरे) गट नं.149 Works on Individuals Land (Category IV) SERICULTURE
3 JAWALBAN 1818005040/IF/1234828641 MP तुती लागवड - यंत्रणा रेशीम विभाग (अनिता गोविंद भाकरे) गट नं.149 Works on Individuals Land (Category IV) SERICULTURE
4 JAWALBAN 1818005040/IF/1234828642 MP तुती लागवड - यंत्रणा रेशीम विभाग (बंकट रामराव भाकरे) गट नं.149 Works on Individuals Land (Category IV) SERICULTURE
5 JAWALBAN 1818005040/IF/1234828643 MP तुती लागवड - यंत्रणा रेशीम विभाग (संजय भागवत भाकरे) गट नं.136 Works on Individuals Land (Category IV) SERICULTURE
6 JAWALBAN 1818005040/IF/1234828644 MP तुती लागवड - यंत्रणा रेशीम विभाग (रंजित भागवत भाकरे) गट नं.136 Works on Individuals Land (Category IV) SERICULTURE
7 JAWALBAN 1818005040/IF/1234828645 MP तुती लागवड - यंत्रणा रेशीम विभाग (पदमिनबाई संदीपान अंबाड) गट नं.181/1 Works on Individuals Land (Category IV) SERICULTURE
8 JAWALBAN 1818005040/IF/1234828646 MP तुती लागवड - यंत्रणा रेशीम विभाग (नेताजी मल्हारी शिंपले) गट नं.166/3 Works on Individuals Land (Category IV) SERICULTURE
9 JAWALBAN 1818005040/IF/1234828647 MP तुती लागवड - यंत्रणा रेशीम विभाग (धनंजय लक्षमण बहिरे) गट नं.174/1 Works on Individuals Land (Category IV) SERICULTURE
10 JAWALBAN 1818005040/IF/1234828648 MP तुती लागवड - यंत्रणा रेशीम विभाग (उत्रेश्वर हरिदास करपे) गट नं.199 Works on Individuals Land (Category IV) SERICULTURE
11 JAWALBAN 1818005040/IF/1234828649 MP तुती लागवड - यंत्रणा रेशीम विभाग (रघूनाथ पंढरी करपे) गट नं.9/2 अ Works on Individuals Land (Category IV) SERICULTURE
12 JAWALBAN 1818005040/IF/1234828650 MP तुती लागवड - यंत्रणा रेशीम विभाग (बाबासाहेब संभाजी करपे) गट नं.112/6 Works on Individuals Land (Category IV) SERICULTURE
13 JAWALBAN 1818005040/IF/1234828651 MP तुती लागवड - यंत्रणा रेशीम विभाग (विलास विठ्ठल करपे) गट नं.113/2 अ Works on Individuals Land (Category IV) SERICULTURE
14 JAWALBAN 1818005040/IF/1234828652 MP तुती लागवड - यंत्रणा रेशीम विभाग (मनोज बंडू करपे) गट नं.104/1 Works on Individuals Land (Category IV) SERICULTURE
15 JAWALBAN 1818005040/IF/1234828653 MP तुती लागवड - यंत्रणा रेशीम विभाग (शिवाजी रामभाऊ करपे) गट नं.114 Works on Individuals Land (Category IV) SERICULTURE
16 JAWALBAN 1818005040/IF/1234828654 MP तुती लागवड - यंत्रणा रेशीम विभाग (चंद्रकांत बळीराम गायकवाड) गट नं.125/2 Works on Individuals Land (Category IV) SERICULTURE
17 JAWALBAN 1818005040/IF/1234828655 MP तुती लागवड - यंत्रणा रेशीम विभाग (संतोष जयराम गायकवाड) गट नं.123 Works on Individuals Land (Category IV) SERICULTURE
18 JAWALBAN 1818005040/IF/1234828656 MP तुती लागवड - यंत्रणा रेशीम विभाग (प्रकाश शहाजी गायकवाड) गट नं.125/3 Works on Individuals Land (Category IV) SERICULTURE
19 JAWALBAN 1818005040/IF/1234828657 MP तुती लागवड - यंत्रणा रेशीम विभाग (मुस्तफा रहीम सय्यद) गट नं.115 Works on Individuals Land (Category IV) SERICULTURE
20 JAWALBAN 1818005040/IF/1234828658 MP तुती लागवड - यंत्रणा रेशीम विभाग (सुरेखा सतीश भाकरे) गट नं.146 Works on Individuals Land (Category IV) SERICULTURE
21 JAWALBAN 1818005040/IF/1234828659 MP तुती लागवड - यंत्रणा रेशीम विभाग (राहुल अरुण करपे) गट नं.11/अ Works on Individuals Land (Category IV) SERICULTURE
22 JAWALBAN 1818005040/IF/1234828660 MP तुती लागवड - यंत्रणा रेशीम विभाग (जयश्री भिमराव गायकवाड) गट नं.128 Works on Individuals Land (Category IV) SERICULTURE
23 JAWALBAN 1818005040/IF/1234828661 MP तुती लागवड - यंत्रणा रेशीम विभाग (रामकवर मारोती करपे) गट नं.90/अ Works on Individuals Land (Category IV) SERICULTURE
24 JAWALBAN 1818005040/IF/1234828662 MP तुती लागवड - यंत्रणा रेशीम विभाग (नवनाथ जनार्धन गोरे) गट नं.206/1 Works on Individuals Land (Category IV) SERICULTURE
25 JAWALBAN 1818005040/IF/1234828663 MP तुती लागवड - यंत्रणा रेशीम विभाग (गजेंद्र दत्तोबा करपे) गट नं.85/2 Works on Individuals Land (Category IV) SERICULTURE
26 JAWALBAN 1818005040/IF/1234828664 MP तुती लागवड - यंत्रणा रेशीम विभाग (दिगांबर श्रीपती सुर्यवंशी) गट नं.165/2 Works on Individuals Land (Category IV) SERICULTURE
27 YUSUF VADGAON 1818005119/IF/1234822463 MP तुती लागवड - यंत्रणा रेशीम विभाग (शिवाजी मच्छिंद्र वायकर) गट नं.154 Works on Individuals Land (Category IV) SERICULTURE
28 YUSUF VADGAON 1818005119/IF/1234822467 MP तुती लागवड - यंत्रणा रेशीम विभाग (सिध्दलिंग प्रभू चोपने) गट नं.86 Works on Individuals Land (Category IV) SERICULTURE
29 YUSUF VADGAON 1818005119/IF/1234822470 MP तुती लागवड - यंत्रणा रेशीम विभाग (गणेश दगडुआप्पा रोडगे) गट नं.39/2 Works on Individuals Land (Category IV) SERICULTURE
30 YUSUF VADGAON 1818005119/IF/1234822471 MP तुती लागवड - यंत्रणा रेशीम विभाग (जनक संभाजी राऊत) गट नं.246 Works on Individuals Land (Category IV) SERICULTURE
31 YUSUF VADGAON 1818005119/IF/1234822473 MP तुती लागवड - यंत्रणा रेशीम विभाग (सिध्दावाबाई सुरेश थळकरी) गट नं.115/1 Works on Individuals Land (Category IV) SERICULTURE
32 YUSUF VADGAON 1818005119/IF/1234822474 MP तुती लागवड - यंत्रणा रेशीम विभाग (छाया प्रकाश जाधव) गट नं.65/2/अ Works on Individuals Land (Category IV) SERICULTURE
33 YUSUF VADGAON 1818005119/IF/1234822476 MP तुती लागवड - यंत्रणा रेशीम विभाग (बप्पा पांडुरंग जाधव) गट नं.98/1 Works on Individuals Land (Category IV) SERICULTURE
34 YUSUF VADGAON 1818005119/IF/1234822478 MP तुती लागवड - यंत्रणा रेशीम विभाग (अरुण दत्तात्रय राऊत) गट नं.245/1/1 Works on Individuals Land (Category IV) SERICULTURE
35 YUSUF VADGAON 1818005119/IF/1234822479 MP तुती लागवड - यंत्रणा रेशीम विभाग (इंदुबाई दत्तात्रय राऊत) गट नं.109/1 Works on Individuals Land (Category IV) SERICULTURE
36 YUSUF VADGAON 1818005119/IF/1234822482 MP तुती लागवड - यंत्रणा रेशीम विभाग (आशा सुभाष मोडवे) गट नं.100 Works on Individuals Land (Category IV) SERICULTURE
37 YUSUF VADGAON 1818005119/IF/1234822483 MP तुती लागवड - यंत्रणा रेशीम विभाग (शिवाजी मारुती शिंदे) गट नं.52/8 Works on Individuals Land (Category IV) SERICULTURE
38 YUSUF VADGAON 1818005119/IF/1234822484 MP तुती लागवड - यंत्रणा रेशीम विभाग (आशिष आत्माराम जावळे) गट नं.39/1 Works on Individuals Land (Category IV) SERICULTURE
39 YUSUF VADGAON 1818005119/IF/1234822485 MP तुती लागवड - यंत्रणा रेशीम विभाग (सुभाष अप्पाराव तानगे) गट नं.192 Works on Individuals Land (Category IV) SERICULTURE
40 YUSUF VADGAON 1818005119/IF/1234822486 MP तुती लागवड - यंत्रणा रेशीम विभाग (ओंमकार श्रीमंत लामतुरे) गट नं.179/1 Works on Individuals Land (Category IV) SERICULTURE
41 YUSUF VADGAON 1818005119/IF/1234822487 MP तुती लागवड - यंत्रणा रेशीम विभाग (महादेव केरबा चोपने) गट नं.111 Works on Individuals Land (Category IV) SERICULTURE
42 YUSUF VADGAON 1818005119/IF/1234822488 MP तुती लागवड - यंत्रणा रेशीम विभाग (सोमनाथ दगडु रोडगे) गट नं.39 Works on Individuals Land (Category IV) SERICULTURE
43 YUSUF VADGAON 1818005119/IF/1234822489 MP तुती लागवड - यंत्रणा रेशीम विभाग (निलकंठ श्रीहरी चोपने) गट नं.91/6 Works on Individuals Land (Category IV) SERICULTURE
44 YUSUF VADGAON 1818005119/IF/1234822490 MP तुती लागवड - यंत्रणा रेशीम विभाग (रुद्राबाई गुरुराज थळकरी) गट नं.40/3 Works on Individuals Land (Category IV) SERICULTURE
45 YUSUF VADGAON 1818005119/IF/1234822491 MP तुती लागवड - यंत्रणा रेशीम विभाग (अमोल महारुद्र अकुसकर) गट नं.77/आ Works on Individuals Land (Category IV) SERICULTURE
46 YUSUF VADGAON 1818005119/IF/1234822492 MP तुती लागवड - यंत्रणा रेशीम विभाग (ओम अशोक थळकरी) गट नं.40/3 Works on Individuals Land (Category IV) SERICULTURE
47 YUSUF VADGAON 1818005119/IF/1234822493 MP तुती लागवड - यंत्रणा रेशीम विभाग (मिना भिमराव लामतुरे) गट नं.179/2 Works on Individuals Land (Category IV) SERICULTURE
48 YUSUF VADGAON 1818005119/IF/1234822494 MP तुती लागवड - यंत्रणा रेशीम विभाग (रामेश्वर पांडुरंग खरबड) गट नं.185/6 Works on Individuals Land (Category IV) SERICULTURE
49 YUSUF VADGAON 1818005119/IF/1234822498 MP तुती लागवड - यंत्रणा रेशीम विभाग (महादेव आश्रुबा उजगरे) गट नं.100 Works on Individuals Land (Category IV) SERICULTURE
50 YUSUF VADGAON 1818005119/IF/1234822501 MP तुती लागवड - यंत्रणा रेशीम विभाग (आश्विनी शिवराज खरबड) गट नं.75 Works on Individuals Land (Category IV) SERICULTURE
51 YUSUF VADGAON 1818005119/IF/1234822503 MP तुती लागवड - यंत्रणा रेशीम विभाग (सोमनाथ रामलींग भुमकर) गट नं.143 Works on Individuals Land (Category IV) SERICULTURE
52 YUSUF VADGAON 1818005119/IF/1234822504 MP तुती लागवड - यंत्रणा रेशीम विभाग (उषा चंद्रशेखर खरबड) गट नं.78 Works on Individuals Land (Category IV) SERICULTURE
53 YUSUF VADGAON 1818005119/IF/1234822505 MP तुती लागवड - यंत्रणा रेशीम विभाग (शिमिंताबाई सोमनाथ थळकरी) गट नं.3/2/अ Works on Individuals Land (Category IV) SERICULTURE
54 YUSUF VADGAON 1818005119/IF/1234822525 MP तुती लागवड - यंत्रणा रेशीम विभाग (गंपु अप्पाराव तानगे) गट नं.192 Works on Individuals Land (Category IV) SERICULTURE
55 YUSUF VADGAON 1818005119/IF/1234822527 MP तुती लागवड - यंत्रणा रेशीम विभाग (बाळासाहेब बाबाराव चोपणे) गट नं.89 Works on Individuals Land (Category IV) SERICULTURE
56 YUSUF VADGAON 1818005119/IF/1234822749 MP तुती लागवड - यंत्रणा रेशीम विभाग (सुजय रामेश्वर खरबड) गट नं.185/4 Works on Individuals Land (Category IV) SERICULTURE

Download In Excel